Kingtoon Animation Studio tuyển dụng

(Lương Thị Huỳnh Anh) #1

Kingtoon Animation Studio được biết đến như một trong những studio hàng đầu về 3D Animation Blender tại Việt Nam và hiện tại chúng tôi đang tuyển dụng số lượng lớn thực tập sinh ở 2 vị trí:

• Modeller
  • Animator

--------NHỮNG GÌ MÀ BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC--------

• Đủ khả năng làm phim hoạt hình 3D tốc độ nhanh với những thủ thuật cực đơn giản, tìm hiểu các thủ thuật chuyên sâu để giúp video chuyên nghiệp và hấp dẫn hơn
• Tiết kiệm tối đa các chi phí và thời gian làm ra một thước phim hoạt hình mong muốn
• Môi trường làm việc năng động, trẻ, khỏe.
• Khám phá những tiềm năng vô hạn, kích thích sự sáng tạo của bản thân, có cơ hội phát triển nghề nghiệp, nâng cao kỹ năng chuyên môn
• Trải nghiệm nhiều vị trí khác nhau trong quá trình làm việc
• Tham dự những dự án phim ngắn, phim điện ảnh trong và ngoài nước
• Đồng thời các bạn sẽ được có điều kiện làm việc đầy đủ và nơi ở trong căn hộ tại Tp.HCM
• Đặc biệt hơn là sau 3 năm cộng tác cùng Kingtoon studio, Kingtoon sẽ hỗ trợ bạn để có một studio cho chính bạn nếu bạn mong muốn khởi nghiệp nhưng không có điều kiện về vốn để đầu tư trang thiết bị và kỹ thuật chuyên nghiệp cùng đội ngũ nhân sự.

-------YÊU CẦU------

• Có niềm đam mê bất tận đối với phim hoạt hình, lòng nhiệt huyết và tinh thần vượt khó.
• Tinh thần tự giác, tự học cao độ, sẵn sàng học hỏi kỹ năng và kiến thức mới
• Có khả năng làm việc dưới áp lực cao
• Bạn không biết gì về Blender (ưu tiên năm sinh 1995-1999) sẽ được Kingtoon đào tạo bạn từ các bước cơ bản.
• Ưu tiên những bạn có kiến thức nền về phim hoạt hình, khiếu thẩm mỹ, tư duy sáng tạo

VẬY LÀM THẾ NÀO ĐỂ GIA NHẬP ĐỘI NGŨ?
Chúng tôi tin rằng bạn đã sẵn sàng cho chuyến hành trình khám phá và phát huy những năng lực tiềm ẩn bên trong mình. Hãy tiến gần hơn tới ước mơ của mình.

Hãy tự tin thể hiện bản thân một cách chân thật và trọn vẹn nhất để chúng tôi có thể hiểu bạn hơn qua form bên dưới nhé!
Link đăng kí: https://goo.gl/forms/rk2YX3P61Xra10vf2

Nếu các bạn cảm thấy hứng thú hoặc vẫn còn thắc mắc thì hãy inb hoặc địa chỉ bên dưới nhé:
FB: Kingtoon Studios - 3D Animation & Design
:e-mail: Email: [email protected]
:phone: Tel: 0121 323 0758 (Ms.Anh)

3 Likes